• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tâm sự bay bổng

Xàm xí xọn

Yếu sinh lý
Tao 7x gần cuối, cũng từng 1 lần cắn nửa viên kẹo và hiểu thế nào là phê đồ nhưng chưa được thử cảm giác chơi đồ kèm chơi gái. Tuy nhiên đọc thớt của tml này thấy hay và nhẹ nhàng nên thức đến tầm này để đọc hết.
Tks mày!
P/s: mấy tml cml đối lập không ai cấm chúng mày phát biểu, nhưng nên lắc lắc cái đầu trước khi cào phím cho nó sang lên một tý.

daddyimot

Yếu sinh lý
1 like cho bro về kinh nghiệm và có trải nghiệm , m chắc là cũng ko thích cú đấm ăn xôi đúng k , cảm thấy k ổn là cho next , k muốn phí thời gian vào mấy đứa dẩm . Biết phân tích , hiểu mình hiểu người , lại biết đò đưa đong đẩy , mặt dày nữa :))) .
T nghĩ chăn đc gái cũng là 1 bộ môn đòi hỏi phải hiểu biết nh lĩnh vực , nắm bắt tâm lý , 1 bộ mặt dày ko b mày kinh doanh thế nào , nhưng mà chắc cũng khá .

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
1 like cho bro về kinh nghiệm và có trải nghiệm , m chắc là cũng ko thích cú đấm ăn xôi đúng k , cảm thấy k ổn là cho next , k muốn phí thời gian vào mấy đứa dẩm . Biết phân tích , hiểu mình hiểu người , lại biết đò đưa đong đẩy , mặt dày nữa :))) .
T nghĩ chăn đc gái cũng là 1 bộ môn đòi hỏi phải hiểu biết nh lĩnh vực , nắm bắt tâm lý , 1 bộ mặt dày ko b mày kinh doanh thế nào , nhưng mà chắc cũng khá .
T nghĩ sale cũng có nhiều sự tương đồng với tán gái: cũng phải tìm hiểu, phân tích, tiếp cận, nắm bắt cơ hội... =))
T thì mọi thứ ở mức bình bình, ổn định thôi. Ko phải lo nghĩ về cuộc sống, có chút tiền dành cho vài thú vui... Nhưng giàu thì ko, cũng ko mơ đến :))

blackcat_87

Yếu sinh lý
T nghĩ sale cũng có nhiều sự tương đồng với tán gái: cũng phải tìm hiểu, phân tích, tiếp cận, nắm bắt cơ hội... =))
T thì mọi thứ ở mức bình bình, ổn định thôi. Ko phải lo nghĩ về cuộc sống, có chút tiền dành cho vài thú vui... Nhưng giàu thì ko, cũng ko mơ đến :))
Bro giống tôi đấy. Chơi để xả stress, thi thoảng làm tí cho cuộc sống nó thi vị.
Dạo này Hanoi làm gắt phết, bay bổng vẫn thấy SG vui hơn.

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bro giống tôi đấy. Chơi để xả stress, thi thoảng làm tí cho cuộc sống nó thi vị.
Dạo này Hanoi làm gắt phết, bay bổng vẫn thấy SG vui hơn.
Có chơi trong SG 2 lần nhưng đông 6-7 mem, girl toàn hệ filer với silicon, ko nhiều cảm xúc lắm :))

Bên trên