• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tâm sự bay bổng

Hungcob

Yếu sinh lý
Chuyện là tao vào đây hóng cũng lâu rồi nhưng chưa bao giờ đăng bài.
Nay vô tình lướt mấy topic bay bổng lại thấy hoài niệm, lập topic để chúng mày cùng chia sẻ những cuộc chơi đã trải qua =))
Đăng 1 ảnh làm mồi rồi tối tính tiếp =))

Đính kèm

301.3 KB · Xem: 1,222

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Để tao kể trước về hành trình chơi đồ của tao =))
Lần đầu tao chơi là đợt cách ly, sau 1 hôm xem bóng đá muộn, lúc đó mấy thằng nhấm nháy nhau. Tao cũng nhắm mắt thử xem, và tao mất zin mũi từ đó. Hôm đó chơi 1 nữ 5 nam.
Tao thấy chỉ vui vui hơn chút chứ cũng bình thường. Sau đó tao chơi với đội này lần nữa, lần này thằng cu em rủ thêm vài em gái bạn nó, tao cũng được "bố trí" 1 em vỗ cho, tay chân tao cũng loạng quạng được chút. Và tao bắt đầu thấy bộ môn này hấp dẫn =))
Tiếp theo là tao chơi 2-2, lần này là cặp bạn thân tao và em ny thằng bạn tao rủ 1 bé nữa. Lần này ít người, thân mật hơn, tao cũng ôm ấp hôn hít nhiều hơn. Cuối cuộc cặp bạn tao về trước, tao với em kia nằm lại. Tao mặc mỗi quần sịp, em kia mặc váy ngủ cọ qua lại. Tao nổi máu đè em ý ra nhưng lú quá éo hoạt động nổi nên 2 đứa lăn ra ngủ (tận trưa tỉnh dậy 2 đứa làm nháy cũng mãn nguyện =)) )
Từ lúc này tao bắt đầu có ý thức việc chơi và chén, cũng bắt đầu muốn tìm 1 em của mình để chơi. Tao lên Tinder tìm. Trc tao cũng lên Tinder nhưng chỉ chăn rau thôi, giờ tao mang 1 sứ mệnh mới :))
Tao bắt nhịp được vài em, đưa đi ks ok, nhưng chơi đồ thì chưa. Nhưng trời ko phụ lòng người, cũng 1 lần bắt chuyện Tinder, tao xin zalo và nhìn kho ảnh em ý có quả đèn phi hành gia =)) Và rất nhanh, tao set up được 1 cuộc gặp.
Lần đầu đời tao chơi 1-1, và chơi với 1 người mới quen. Cũng sợ zich vl nhưng nghĩ nếu e ý lừa thì zich 1 mình làm éo gì.
Ok, tao tự tin vác zái sang. Và tao mở ra một khoảng thời gian đáng nhớ...
Em này, mặt dễ nhìn nhưng body miễn chê, chiều như chiều vong, thành thạo đốt đĩa nấu cơm =)) Em ý còn nghiện cosplay, mỗi buổi thay hàng loạt đồ sexy để tao đi cảnh được phê pha nhất. Tao đang nghĩ là chơi xong sẽ xả, nhưng không, em ý đã khai sáng cho tao. Đang đứng nhún nhảy, em ý bỗng quỳ trước mặt và BJ cho tao, rồi sau đó... =))
Tao nghiện, đúng hơn là nghiện em ý, hồi đó tao chơi 1 tuần 3-4 lần, có những lần chơi thông 2 ngày. 2 đứa tao thác loạn đúng nghĩa. Chơi, nhảy nhót, thịt, nằm hưởng, lại chơi...
8 tháng tiếp sau đó là khoảng thời gian quá tươi đẹp, tiếc là sau đó em ý phải về quê. Tao lại bắt đầu hành trình đi tìm đối tác mới. Tao cũng gặp được 3-4 người khác, chơi 1-1, nhưng ko ai làm tao thấy được như em kia.
Sau đó tao quen 1 em trong nhóm fb, tao cmt và em ý rep qua lại. Rồi tao xin số để nói chuyện. Em này tao ko có ý định rủ chơi đồ, vì em ý trên face trông rất chảnh, sinh viên, tao nghĩ thôi nói chuyện đã rồi tính. Nhưng tao lại chơi đồ cùng em theo kiểu ko ngờ đến =))
Sau rất nhiều lần ko gặp (tao là người chối, bảo chỉ nói chuyện thôi), đến mức em ý phải thốt lên: Nhất định em sẽ gặp được anh, em sẽ thịt anh và bỏ rơi anh cho anh chừa =))
1 hôm em bảo, nay có vụ này hay, anh muốn tham gia ko? Em bảo nay em vs bạn mới sắm loạt đồ ngủ mới, cần người đến review, em rủ tao sang lúc 22h. Tao thấy có mùi gì đó nhưng thằng em biểu tình. Tao lại cắp zái sang nhà em. Vào cửa thấy bạn em tao đã đứng hình: cao 1m7 như em và sang chảnh hơn cả em (tao nghi là sgbb).
Cuộc chơi bắt đầu: 3 ng gọi 2 bìn bóng và 2c. 2 em liên tiếp thay đồ ngủ sexy, chip lọt khe lượn qua mặt tao. Tao đang cố giữ giá nên ko làm gì quá trớn. Nhưng thằng em biểu tình căng thẳng quá :)) Tao nhảy số nghĩ ra trò nối chữ, ai ko nói được sẽ phải cởi 1 món đồ đến khi ko còn gì để cời hoặc nhận thua thì sẽ bị loại. Người thắng cuối cùng sẽ được quyền đưa ra yêu cầu với người thua. Và kết quả:
- Lần 1: Tao thắng, tao bảo 2 em hôn nhau.
- Lần 2: em bạn thắng, em bảo tao mút ngực em tao quen.
- Lần 3: tao thắng, tao bảo :))
- Lần 4: em tao quen thắng, em ý đưa ra yêu cầu sốc, bảo em còn lại BJ cho tao.
Và sau đó, ko còn khoảng cách nữa, 3 đứa tao lao vào hôn hít, móc lốp, sóc lọ rồi ịt nhau =))
Cảnh giới cuối cùng, tao nghĩ chắc chưa tml nào được trải qua: 1-8 =))
1 em tao quen (gọi là em gái mưa đi), bảo nay sinh nhật bạn nó. Rủ tao sang chơi đồ, đến nơi thấy chỉ có tao vs 1 thằng nữa là zai, và 9 em nữa. Tao chỉ ngồi vỗ cho em của tao, được 1 lúc thằng kia và bồ nó về trước, còn tao 1 mình với 8 em. Thêm lúc nữa, em của tao nhấm nháy sang phòng bên xả 1 phát :)) Lúc quay lại phòng, mấy em kia cứ nhìn tao hau háu rồi ko biết đứa nào hô lên: Của tốt dùng chung :)) Và sau đó là tao bị hấp diêm, em thì tụt quần, em cởi áo, em BJ, em ngồi lên mặt... Trong sự hỗn loạn, tay tao vớ ngực 1 em, móc lốp 1 em, và sau đó em nào ngồi lên thằng nhỏ của tao nhún tao cũng ko biết nữa. Nhưng đêm đó phải nói là thác loạn chưa từng thấy...
Sáng hôm sau, mọi người dần về trước, em của tao kêu nay mẹ ra nên về trước luôn. Em chủ nhà nằm cạnh tao thì thầm, tí đội kia về thì ở lại chơi với em. Tao ở lại nhưng chơi với em này ko nhiều cảm xúc lắm, chỉ chực chén thôi =))
Tạm vậy nhé. Có tí ảnh cho mấy tml thẩm du :))

Đính kèm

918.5 KB · Xem: 1,516
    197.8 KB · Xem: 1,440
    1.4 MB · Xem: 1,456
    341.3 KB · Xem: 1,462
    4 MB · Xem: 1,513

kenxathu

Yếu sinh lý
đc đấy tml, có video thì đăng để ae thẩm nhé, nhưng kiểu chơi đồ này rất dễ mất ks nếu k cẩn thận bệnh tật lây chéo thì toang :))

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
đc đấy tml, có video thì đăng để ae thẩm nhé, nhưng kiểu chơi đồ này rất dễ mất ks nếu k cẩn thận bệnh tật lây chéo thì toang :))
Sau cuộc 1-8 tao phải đi khám luôn. Còn phần lớn các cuộc chơi 1-1 khác tao đều tán như người yêu, và có người tao yêu thật sự. Tất nhiên cũng check qua về tiểu sử các em ý, còn đã là cuộc chơi thì phải liều thôi, éo ai bảo em yêu là đi khám trước đi, tối chơi đồ mình chơi trần =))

kenxathu

Yếu sinh lý
Sau cuộc 1-8 tao phải đi khám luôn. Còn phần lớn các cuộc chơi 1-1 khác tao đều tán như người yêu, và có người tao yêu thật sự. Tất nhiên cũng check qua về tiểu sử các em ý, còn đã là cuộc chơi thì phải liều thôi, éo ai bảo em yêu là đi khám trước đi, tối chơi đồ mình chơi trần =))
um nói chung chơi 1-8 như m thì cũng hơi nguy hiểm chút đấy, vd m chơi nhưng m có th bạn nó tỉnh, nó điều phối đc nó sẽ nhắc m đeo bao nếu m quên, như thế an toàn hơn =))

Hungcob

Yếu sinh lý
Chủ thớt
um nói chung chơi 1-8 như m thì cũng hơi nguy hiểm chút đấy, vd m chơi nhưng m có th bạn nó tỉnh, nó điều phối đc nó sẽ nhắc m đeo bao nếu m quên, như thế an toàn hơn =))
Chưa bao giờ eo bao chơi đồ, may vẫn sống đến giờ :)))

Ta0seve

Yếu sinh lý
Mày sướng thật đấy. Rất thích thể loại này nhưng chơi xong đầu óc lú quá nên tao phải bỏ…

Bên trên