• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức CHIA SẺ NHỮNG QUYẾT ĐỊNH TÀI CHÍNH TỒI TỆ, LỰA CHỌN SAI LẦM MÀ BỌN MÀY HỐI HẬN MÃI 2 CHỮ "GIÁ NHƯ"

Jay18

Chim TO
T TRƯỚC, BỐ T NĂM 2013 BÁN ĐC CĂN NHÀ 5 TỶ , GIÁ NHƯ LÚC ĐÓ BỐ T KO NGHE LỜI EM GÁI RUỘT (CÔ T) VÀ MẸ T MÀ TỰ Ý MUA 130 CÂY VÀNG THÌ GIỜ ĐÃ SINH LỜI RẤT NHIỀU

Giakhanhmobile

Yếu sinh lý
2009 ông bà già định mua cho tao mảnh đast sau nhà thờ cổ nhuế 650tr 65m2 :(( hồi ý ko nghe ông bác tao gàn là mua làm gì khu cổ nhuế, mà cứ mua, thì h ngon rồi 🙄🙄🙄 thế là chả mua nữa, h hỏi toàn 5-6 tỷ 🙄

Jay18

Chim TO
Chủ thớt
2009 ông bà già định mua cho tao mảnh đast sau nhà thờ cổ nhuế 650tr 65m2 :(( hồi ý ko nghe ông bác tao gàn là mua làm gì khu cổ nhuế, mà cứ mua, thì h ngon rồi 🙄🙄🙄 thế là chả mua nữa, h hỏi toàn 5-6 tỷ 🙄
QUÁ ĐAU ĐỚN, PHẢI CHĂNG MUA THÌ LÚC ĐÓ ĐÃ TỐT. BÌNH THƯỜNG NGƯỜI TA SẼ CẠCH MẶT NHAU SAU VỤ KHUYÊN NGĂN ĐÓ, QUAN HỆ CỦA M VÀ GIA ĐÌNH VỚI ỔNG RA SAO?

dam_me

Yếu sinh lý
T TRƯỚC, BỐ T NĂM 2013 BÁN ĐC CĂN NHÀ 5 TỶ , GIÁ NHƯ LÚC ĐÓ BỐ T KO NGHE LỜI EM GÁI RUỘT (CÔ T) VÀ MẸ T MÀ TỰ Ý MUA 130 CÂY VÀNG THÌ GIỜ ĐÃ SINH LỜI RẤT NHIỀU
Ăn thua lồn gì năm 1995 nhà thằng bạn bán cái ao 1 sào mặt đường làng Đại Từ giá 7 cây vàng tao đéo quan tâm nằng nặc đòi bà già lên Kường Ngân mua con xe 82 -!95 giá gần 6 cây

Jay18

Chim TO
Chủ thớt
BỐ T MÀ QUYẾT ĐOÁN HƠN 1 CHÚT THÌ GIỜ ĐÃ CÓ THÊM 10 TỶ

Jay18

Chim TO
Chủ thớt
Ăn thua lồn gì năm 1995 nhà thằng bạn bán cái ao 1 sào mặt đường làng Đại Từ giá 7 cây vàng tao đéo quan tâm nằng nặc đòi bà già lên Kường Ngân mua con xe 82 -!95 giá gần 6 cây
ĐAU THẾ K BIẾT, DÂN THƯỜNG LÀ NHỮNG NGƯỜI PHẠM PHẢI NHỮNG SAI LẦM VỀ TÀI CHÍNH NHIỀU NHẤT. GIỜ GIÁ ĐÓ LÊN BAO NHIÊU RỒI M

babect

Tao là gay
2021 say mồi coin để nó sập, ko giờ t đã nghĩ hưu ko cần đi làm

Jay18

Chim TO
Chủ thớt
BÂY H BỐ T VÀ CÔ T K NÓI CHUYỆN VỚI NHAU NỮA. THEO T THẤY LỖI DO BỐ T LÀ CHÍNH VÌ ĐÃ PHÂN TÍCH ĐC GIÁ VÀNG SẼ TĂNG NHƯNG KO QUYẾT ĐOÁN DÁM MUA VÀNG

Ngu ngo

Yếu sinh lý
T chơi chứng thua bán đất nhà gđình trả nợ 5 tỷ. Tài mới chính
Nhục cái là vào phái sinh. Cứ short mãi lúc nó lên. Còn khi vỡ r thì nó xuống vđ. Đúng đời

Jay18

Chim TO
Chủ thớt
T chơi chứng thua bán đất nhà gđình trả nợ 5 tỷ. Tài mới chính
Nhục cái là vào phái sinh. Cứ short mãi lúc nó lên. Còn khi vỡ r thì nó xuống vđ. Đúng đời
nợ gì nhiều vcđ, giờ nó lên bao nhiêu m còn rõ k

vihentai

Tao là gay
qu
an hoa thì gẫn chỗ trg tao đang học))
Cuối cùng, bọn mày thử check phim sex không có quảng cáo mới bên vipom=xyz.

Bên trên