• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Các anh ơi cứu em vs , Dương vật có dấu màu đỏ

Ranger

Yếu sinh lý
Đây là bệnh da cá sấu
Sau 1 thời gian lớp da dvat sẽ dày lên rồi trở nên sần sùi như da cá sấu, sau đó nó sẽ lan khắp vùng bẹn của m
Hiện tại chưa có thuốc chữa

Nam Tú

Yếu sinh lý
Khoe ku cho pế hả em? Nhìn mặt konku tái mét như thế kia thì chứng tỏ già dặn & thừa biết cái mụn nổi trên da ku đó là thế nào!!! Toàn giả đò với ae ku đây hả!!!!

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Chủ thớt
Khoe ku cho pế hả em? Nhìn mặt konku tái mét như thế kia thì chứng tỏ già dặn & thừa biết cái mụn nổi trên da ku đó là thế nào!!! Toàn giả đò với ae ku đây hả!!!!
Giả cái đb địt con mẹ mày ngáo đá à ? Hay vừa hút xong mấy đường mà suy nghĩ occho vậy 🤔

Nam Tú

Yếu sinh lý
Giả cái đb địt con mẹ mày ngáo đá à ? Hay vừa hút xong mấy đường mà suy nghĩ occho vậy 🤔
Nhóc mới là ngáo đá nha ku. Cái ku thì tái mét, già khú.. Ku mày thế nào thì mặt mày thế đó nha chưa? Tụi nhóc 15,16 khi bị đốm mụn nhỏ ở phần da.. Nó đã biết thừa là mụn sinh học..chẳng ảnh hưởng gì., huống chi cái loại mày. Xấu hổ cho loại đàn ông như mày.. Đăng khoe là chính nên giả bộ tí cho phải đạo!!!

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Chủ thớt
Nhóc mới là ngáo đá nha ku. Cái ku thì tái mét, già khú.. Ku mày thế nào thì mặt mày thế đó nha chưa? Tụi nhóc 15,16 khi bị đốm mụn nhỏ ở phần da.. Nó đã biết thừa là mụn sinh học..chẳng ảnh hưởng gì., huống chi cái loại mày. Xấu hổ cho loại đàn ông như mày.. Đăng khoe là chính nên giả bộ tí cho phải đạo!!!
Địt con mẹ mày , buồi bố m chưa thấy nó bh thì bố mày hỏi mắc mớ đến lồn con mẹ mày à thằng súc vật , địt cái lồn mẹ mày , biết thì thưa thốt đéo biết ngậm cặc mà , nghe bô bô cái mồm để bị chửi như con súc vật thế hả , sao mày khôn thế hả con súc vật .

Nam Tú

Yếu sinh lý
Xấu hổ với cái tên mày & đầu óc xám xịt từ ku cho tới cả não bộ của mày nhóc ạh! Loại mày ko đáng để tao phải nghĩ một câu chửi cho mày đâu. Tao đang thấy thương cho bố mẹ mày, sinh ra mà ko dạy được cho mày hiểu, nên comment ở đây dạy cho mày.. để hiểu mà trị bệnh đơn giản này.. Mày thực sự là ngu lắm ku xám xịt ạh! Thế nhé Kuxám!

Bên trên