• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Xin kinh nghiệm chơi swing lần đầu của chúng mày

mrko

Yếu sinh lý
t cũng đang FWB với 3 e, 1 ĐH VL, 1 Đại học quốc gia và 1 ĐH TDM (bình dương) cũng gạ mấy ẻm chơi Swing mà chưa dc, cũng ko some được vì mấy e ngại. đang làm tư tưởng

minhcuto

Yếu sinh lý
Tao ghi bên trên mà mày k đọc àh, tao từ năm 2016 đến h sát cánh với ae thiendia và nhiều kèo bên ngoài, cả some lẫn swing, địt vợ ae thiendia là nhiều, đa phần là some lẻ, cuckold, swing chỉ có mang ny . ghệ đi thôi, và cũng tìm cặp nào chưa cưới để hợp tác. Quan trọng tìm dc con ghệ dâm thích và đam mê mấy trò này.

Giờ tao có con ghệ sống chung nhà, thi thoảng có call video với vài ba cặp khác lúc địt, thi thoảng nữa có swing mấy cặp với nhau, bớt hơn rồi, bọn tao có gr và dây nội bộ, nên là call video hay ảnh ọt trao đổi bảo mật vì bên nào cũng có ảnh k che của nhau. Vợ ngủ, vợ tắm hay mới mua mấy bộ váy áo sexy cũng chụp lại khoe nhau, đoàn kết vcl hehe

Đi some sợ nhất tranh nhau, k hợp tính, đang nói mấy ae some lẻ đi cùng nhé, rồi sờ soạng nhầm tay các kiểu ... nchung nhiều tình huống. Gặp mấy ông thích cuckold nhàn hơn, mình địt vk cho lão sục cặc, tuy có hơi cấn cấn vì có lão cứ nhìn chòng chọc nhưng đỡ hơn đội some. Swing mấy buổi đầu có tức tức vì con ghệ bị thằng kia địt , liếm lồn, bj , nhưng sau cũng quen vì mình cũng địt vk ngta mà.

Con ghệ bú kha khá cu ae thiendia và đội swing cuả tao rồi hehe

ghẹ mày ngon vkl, vầy cho thằng khác chơi phí quá

alo51

Tao là gay
ghẹ mày ngon vkl, vầy cho thằng khác chơi phí quá
tất nhiên sẽ tìm cặp tương đương chứ mày, cái này cũng phải lựa chọn rồi thống nhất với nhau nhiều công đoạn lắm, tao cũng đụ vợ, ghệ bên kia chứ gì đâu mà phí với k , cả tao xác định đây cặp kè thì chơi thoải mái, lấy vợ sẽ lấy con khác chứ

Jekyll1980

Yếu sinh lý
Theo t là đi ăn uống nói chuyện rồi vào hotel cho đỡ bỡ ngỡ. Sẵn t cũng muốn đổi gió. Nếu được thì ib t. T 30 vk 25.
T cũng đang mún tìm cặp soft, t cũng ở sg. Cặp mình ko phải ck vk, chỉ là partner. Pé của t 2k4 hàng họ ngon lành.

blkmamba

Yếu sinh lý
Phải có cảm xúc tml ạ. Cứ hẹn nhau đi cafe ăn uống 2 cặp trước. Xong thấy oke thì cả dẫn nhau vào hotel. Vào hotel rồi thì cặp nào chơi cặp đấy trước. Cảm giác muốn trao đổi, cả 4 người đồng ý thì cứ thế triển thôi. Còn 1 người mà đã thấy do dự rồi thì nên dừng, chờ lần sau

Vuvuvuiety

Yếu sinh lý
Trc t với thằng bạn thân dẫn 2 con ghệ đi hồ tràm, tối cho mặc đầm ngủ qua ngồi nhậu đánh bài, rồi cuối cùng cũng chỉ soft swing thôi nhưng cái khúc ngồi nhậu nhìn vú lồn nhau thì bùng nổ cặc

mrko

Yếu sinh lý
T cũng muốn như m. Mà thôi tốt nhất là ngồi im hóng thôi. Bồ m vs vk t nó ko chịu. Mấy ông kia ngu j đưa vk ra cho m đụ
có nhiều bác sở thích cũng kiểu nhìn vk mình được người khác quất ah bác, quan trọng tư tưởng thoáng cỡ nào thôi. và phía vợ ck đồng ý là được. trước dịch cũng có some lẻ với 1 cặp bên Bình Tân, mà ko biết giờ cặp đó còn sống ko nữa.kkk

alibaba12345

Yếu sinh lý
Chào chúng mày, tao và vợ cũng cưới lâu r có 1 con nhỏ, cũng thuộc dạng bình thường như bao vk ck khác. Sau gần 1 năm gạ gẫm đủ kiểu vk tao đã bước đầu chịu tìm hiểu về swing (ko chịu some vì some gái thì ghen mà some trai thì ngại vs tao). Chúng mày có kinh nghiệm cho hỏi là tìm cặp swing ở đâu ổn nhất, tao ở sài gòn. Tính qua thièndia đăng bài mà nó block tạm thời do admin mới bị bớ. Có cần lưu ý gì ko bây? Có cần yêu cầu bên kia có giấy sức khoẻ các kiểu ko,? Vì sẽ ko bú cu hay hôn môi gì cả để đảm bảo vệ sinh, chỉ chịch đeo bao thôi. Có phải xin ảnh body và face của nhau trước ko chứ lỡ gặp r mặt mày bặm trợn mất cảm giác là thôi ko có lần 2 lun. Các mày chia sẽ để tao có lần đâuc suông sẽ với, lỡ nó thuê đỹ đi swing thì sao mình biết, hay sẽ kẹp giấy kết hôn :)). Sẽ hậu tạ chúng mày sau
chịch mà không dạo đầu thì sao mà nứng được đại ca

Cvbbnm

Yếu sinh lý
Chủ thớt
có nhiều bác sở thích cũng kiểu nhìn vk mình được người khác quất ah bác, quan trọng tư tưởng thoáng cỡ nào thôi. và phía vợ ck đồng ý là được. trước dịch cũng có some lẻ với 1 cặp bên Bình Tân, mà ko biết giờ cặp đó còn sống ko nữa.kkk
Còn sống ko là sao m

Cvbbnm

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Trc t với thằng bạn thân dẫn 2 con ghệ đi hồ tràm, tối cho mặc đầm ngủ qua ngồi nhậu đánh bài, rồi cuối cùng cũng chỉ soft swing thôi nhưng cái khúc ngồi nhậu nhìn vú lồn nhau thì bùng nổ cặc
Sau lần đó 2 ẻm về có nói gì ko m, xong r nghỉ lun ko có lần sau nữa ah tiếc z

Bên trên