• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Review ms Mường thanh cửa lò

kuti9669

Yếu sinh lý
Em vừa có chuyến du lịch Cửa lò về, trước khi vào Mường thanh cửa lò thì thấy cũng sang xiịn mịn, trông cũng hoành tráng lắm.
Cho đến khi em trải nghiệm dịch vụ tầng 4 ở đây. Ôi thôi gặp ngay thằng quản lý đang say rượu lè nhè ác, sau một hồi xin xỏ thì e có tip thêm cho nó để pick, nó cho ra 1 con hàng lởm nhất từ lúc em đi chơi tới giờ, xong nó trốn mất hút luôn. Làm em cay tới giờ

mazda6

Tao là gay
Em vừa có chuyến du lịch Cửa lò về, trước khi vào Mường thanh cửa lò thì thấy cũng sang xiịn mịn, trông cũng hoành tráng lắm.
Cho đến khi em trải nghiệm dịch vụ tầng 4 ở đây. Ôi thôi gặp ngay thằng quản lý đang say rượu lè nhè ác, sau một hồi xin xỏ thì e có tip thêm cho nó để pick, nó cho ra 1 con hàng lởm nhất từ lúc em đi chơi tới giờ, xong nó trốn mất hút luôn. Làm em cay tới giờ
mùa lễ hội mà, chú thông cảm
giá VIP nhưng chất lượng chỉ bình dân thôi

kuti9669

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chất lượng như cc luôn ấy chứ bình dân gì. Còn đ bằng t đi 3 lít

kuti9669

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mùa lễ hội, có cái mà địt vào buồi là may rồi, đất chật người thì đông nên service du lịch ở đâu cũng như lồn cả, chặt chém vl
Nhưng mà cay thằng lồn quản lý vl, lè nhè mãi. Nổ mẹ luôn cho nhanh

khakhalala

Yếu sinh lý
Kkk. Tao ở cc trên tầng cao quanh năm đéo thèm đi đây 😂 mùa nào cũng thế chứ k phải mùa này đông đâu :)))

khakhalala

Yếu sinh lý
Chiều đi làm về toàn gặp bọn nó đi ăn đi chơi trong thang máy. Cno toàn gạ mà tao bảo cho tao tiền rồi lên phòng tao. Chứ gặp cái đéo zề :))

kuti9669

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Gu gồ ko giải quyết đâu. Phải ra tận trụ sở công an kinh tế nghệ an cơ. Dạo này các a đang đói. Có án là các a vào việc luôn
Mấy thằng công an chắc cũng cay chỗ đấy lắm, toàn mấy con hàng lởm và th quản lý bầu đuồi

dotdas13

Yếu sinh lý
Gu gồ ko giải quyết đâu. Phải ra tận trụ sở công an kinh tế nghệ an cơ. Dạo này các a đang đói. Có án là các a vào việc luôn
Gu gồ nào ra đang ss tâm lý ngoài eo gió mưa cột trụ chống kính úp chèo sắp có sóngg mừ tào lao me còn ngòi mài dao

Bên trên