• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

NGƯỜI PARKY NGHĨ GÌ VỀ NGƯỜI NAM KỲ???

giaosutinhduchoc69

Yếu sinh lý
Luyên thuyên tao chẳng thấy kỳ thị gì nam kỳ hay trung kỳ gì cả ae 64 tỉnh thành đều như nhau. Đương nhiên tao cực ghét đứa nào phân biệt vùng miền thường là lũ /// đưa ra luận điệu vớ vẩn chia rẽ và cái lũ đấy thì muôn đời ko ngóp đầu lên đc

atlas01

Thạc sĩ
Luyên thuyên tao chẳng thấy kỳ thị gì nam kỳ hay trung kỳ gì cả ae 64 tỉnh thành đều như nhau. Đương nhiên tao cực ghét đứa nào phân biệt vùng miền thường là lũ /// đưa ra luận điệu vớ vẩn chia rẽ và cái lũ đấy thì muôn đời ko ngóp đầu lên đc
Thế cái lão nói Tổng Bí thư phải là người bắc có lý luận uyên thâm là thằng 3// không ngóc đầu lên được hả

hoangtu3010

Tao là gay
Việt Nam là 1 đất nước thống nhất. Dù cách biệt về địa lý, vùng miền, dân tộc, tôn giáo, anh em ta mãi là người 1 nhà, là cháu con Bác Hồ.
Địt mẹ những thằng viết bài cổ súy phân biệt vùng miền, diễn biến hòa bình!

atlas01

Thạc sĩ
Việt Nam là 1 đất nước thống nhất. Dù cách biệt về địa lý, vùng miền, dân tộc, tôn giáo, anh em ta mãi là người 1 nhà, là cháu con Bác Hồ.
Địt mẹ những thằng viết bài cổ súy phân biệt vùng miền, diễn biến hòa bình!
Thế tại sao Tổng Bí thư lại chỉ là người bắc?

Thaotrieu96

Chim TO
Ngóc thế đéo n đc bú dái mỹ con mõm bên cali giám về VN đâu. Có ở VN thì cũng chui dúc gầm trạn k giám mở mõm k bno đá cho trẻ mõm :)

Mẹ kiếp

Yếu sinh lý
Nghĩ cái đầu buồi. Thớt đăng bài này có 2 trường hợp:
1 là bọn 3///
2 là mấy cháu trẻ trâu

3lines

Yếu sinh lý
Hóng bài người Nam kỳ nghĩ gì khi thấy triều đình bắc kỳ đấu đá tiêu diệt nhau hiện nay

ocervn

Chim TO
Địt mẹ mày. Người Bắc hay Nam thì sao? Mày mất bát cứt à? Con cụ mày chứ!
Trụ lóng nói câu tbt phải là pắc có ný nuận mà, thằng atlas tuổi gì nói được câu đó.
Nếu vậy trụ lóng pbvm.
Mà theo tụi bây pbvm là 3 sọc khát nước phản động.
Nếu vậy trụ lóng là phản động 3 sọc khát nước.
Nếu vậy tụi bây là....

atlas01

Thạc sĩ
Trụ lóng nói câu tbt phải là pắc có ný nuận mà, thằng atlas tuổi gì nói được câu đó.
Nếu vậy trụ lóng pbvm.
Mà theo tụi bây pbvm là 3 sọc khát nước phản động.
Nếu vậy trụ lóng là phản động 3 sọc khát nước.
Nếu vậy tụi bây là....
Level bò đỏ làm gì có tư cách hiểu ẩn ý trong đó

Boyscorpio

Tao là gay
Chủ thớt
Nghĩ cái đầu buồi. Thớt đăng bài này có 2 trường hợp:
1 là bọn 3///
2 là mấy cháu trẻ trâu
Video tích hay thế mà redbull cứ rống câu thần chú quen thuộc là 3///. Có giỏi thì phản biện xem video nói gì sai nào? redbull bọn mày ko biết nhục khi ăn 3 củ/tháng mà đầu chứa toàn đậu hũ thối à?

Bên trên