• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh [Sài Gòn]Tìm kênh múi mít tầm 2-3k USD/ngày

Vodanh001

Thạc sĩ
Vkl 2-3k/ ngày vkl cày mửa mật mấy tháng mới có mà m chơi ngày hết luôn v

khanhdzvkl

Yếu sinh lý
[Sài Gòn]Như tiêu đề tụi tao dân kinh doanh, muốn tìm sub kín dạng múi mít hàng hịn giá như tiêu đề để sắp xếp tổ chức ăn chơi vui vẻ, về điều kiện kinh tế thì không thành vấn đề củ yếu phải hịn, tml nào có kèo cáp qua t xin hậu tạ. Điều kiện các múi mít vui vẻ nhiệt tình dâm đãng, có hội bạn càng tốt càng đông càng dui!!
Xe gì chất thế m

mrharry

Yếu sinh lý
[Sài Gòn]Như tiêu đề tụi tao dân kinh doanh, muốn tìm sub kín dạng múi mít hàng hịn giá như tiêu đề để sắp xếp tổ chức ăn chơi vui vẻ, về điều kiện kinh tế thì không thành vấn đề củ yếu phải hịn, tml nào có kèo cáp qua t xin hậu tạ. Điều kiện các múi mít vui vẻ nhiệt tình dâm đãng, có hội bạn càng tốt càng đông càng dui!!
lại mấy thằng côn an trá hình ... chán vl

hoang anh ne

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đúng là như dậy, với giờ cũng 30 trở lên gia đình rồi nên ăn chơi có điểm dừng thôi bác
haha ! h múi mít mà tình cảm thì tốn thời gian ! mà cái tụi nó cần là thời gian với trẻ để tán tính mấy em nó thì mình lại không có

Kookool123

Yếu sinh lý
Tao cule bên nước ngoài, đợt tết về sg ngu ngơ như bò, quen đc con 2k3 bao no 1tuần cũng hết 30tr, sau mới biết nó đi kin hoặc bbTheo lan1m5 2s 2h, thấy mình ngu chết mẹ. Lần sau cứ bỏ tiền phang gái còn hơn

Kookool123

Yếu sinh lý
Nghe lỏ vậy nhỉ ^^
Vn giờ nó pt, mang tiếng đi tây làm culi lương 3-4k đô, về xai cũng đeo đủ, tính chơi tháng 2 tuần hết mẹ tiền, vs mỗi lần về vn nó thay đổi nhiều , nois chung vn mình pt nhanh vkl. Mà tao thì 2-3 năm mới về đc, lần sau về kiếm sub mẹ cho nhanh, m có info sub quang t cái

alibaba12345

Yếu sinh lý
2-3k/ngày bạn chơi đc người mẫu rồi. Trong đây toàn lương 10tr với shipper không sao thẩm với bạn nổi.

Cỡ bạn vào club gạ kèo là khối em gật rồi cần chi đi kiếm hàng cho nhọc người.
mấy thằng có tiền có địa vị nó kiếm hàng giá cao cả trăm triệu không phải tụi nó ngu đâu, mà là tụi nó sợ bị phát hiện giá trăm triệu đó xinh đẹp chỉ đáng giá 5 triệu thôi con nhỏ đó nổi tiếng cở nào cũng chỉ x4 x5 giá lên là cùng số tiền còn lại là tiền bảo hiểm an toàn, kín tiếng đó, một con hoa hậu sẽ không bao h tự nhận là phò đã bán dâm cho đại gia A, B, C nhưng một con phò 2 3 triệu thì có khả năng nó sẽ làm chuyện đó nên người ta sợ, phải bỏ tiền lớn ra để chơi

Bên trên