• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Dạy chạy quảng cáo kèm 1:1 full quy trình, môi trường, kháng tài khoản…

uranus

Yếu sinh lý
2024 vẫn còn có người dạy fb ads :)) hay hơn là vẫn có người đi học.

À mà ko sao, 2m đó thì rẻ, thay vì tự mò thì học cũng dc, chứ 2m đó vô chạy fb chưa dc 1 ngày nữa. :))

Tupper

Yếu sinh lý
Chủ thớt
2024 vẫn còn có người dạy fb ads :)) hay hơn là vẫn có người đi học.

À mà ko sao, 2m đó thì rẻ, thay vì tự mò thì học cũng dc, chứ 2m đó vô chạy fb chưa dc 1 ngày nữa. :))
hay hơn nữa là có những kiểu người chỉ sợ mất mà không bao giờ nghĩ đến mình nhận lại được những gì ? cậu kể tớ nghe kiến thức về facebook ads của cậu đến đâu rồi nào, mong là được cậu dạy bảo để mình hiểu biết như cậu ❤️

Tupper

Yếu sinh lý
Chủ thớt
nếu các bạn giỏi quá rồi thì các bạn dạy mình những thứ mình chưa biết về facebook ads đi mình chấp nhận trả 10-50m nếu như kiến thức đủ chiều sâu chứ chẳng cần phải bao làm ra tiền hay gì cả đâu này, 2m bằng nửa bill đi uống bia với ae học tôi chứ gì đâu mà các ông cứ nhảy dựng cả lên thế :))))

Tupper

Yếu sinh lý
Chủ thớt
có ông nào muốn học về scan không thì tôi lại làm 1 khoá duy nhất 1 người giá không rẻ này ahihi oke không các con giời biết scan là cái gì không ?

vitconlontonz

Yếu sinh lý
nếu các bạn giỏi quá rồi thì các bạn dạy mình những thứ mình chưa biết về facebook ads đi mình chấp nhận trả 10-50m nếu như kiến thức đủ chiều sâu chứ chẳng cần phải bao làm ra tiền hay gì cả đâu này, 2m bằng nửa bill đi uống bia với ae học tôi chứ gì đâu mà các ông cứ nhảy dựng cả lên thế :))))
M ơi tao hỏi 1 chút dc ko? Tao chạy mess VN, làm thế nào để chạy ads mess page chính nhưng khách click ads lại nhảy sang mess page phụ dc nhỉ?

kyen

Yếu sinh lý
- Nhận kèm 1:1 chạy quảng cáo Facebook cho ae nhé
+ Chi Phí 2m
+ Các m sẽ được học về “ môi trường “ làm sao để có một tài khoản quảng cáo và ip sạch nhất tránh tình trạng đang chạy die tài khoản do môi trường bẩn.
+ Về tài nguyên, tìm nguồn tài nguyên, có thể xây dựng giàn tài khoản quảng cáo cho Tây hoặc Việt thuê, cách tìm khách.
+ Làm sao để có content hay, bài quảng cáo hiệu quả, cách test sản phẩm, quy trình test ( cái này là đương nhiên khi học Ads )
+ T có thể dạy sâu hơn về kháng tài khoản quảng cáo, hay facebook nhé. hướng dẫn edit giấy tờ để up facebook. ( cái này làm sâu mới hiểu )
+ Nếu muốn tìm hiểu về black hay dropship thì t cũng có thể dạy các m nhé. t sẽ làm 3 video mỗi video khoảng 2-3 tiếng cho các m ( vì black facebook nó rộng nên là nếu muốn học phải tự cày video và t phải cầm tay chỉ việc mới ổn được - có bán riêng lẻ video nhưng k được public )
+ Spy sản phẩm ( dạng đi ăn trộm sản phẩm, cái này dùng tool và đánh giá sản phẩm thôi, mua tool mất kha khá tiền mà không dùng được bao nhiêu nên t có tricks cho nhé )
+ Ngoài ra t còn nhiều kiến thức về Tiktok, Aff hay tiktok beta, facebook payout, làm via, scan… bán hàng ĐNA kết nối cổng, kho cho các m được luôn

0836****** ( ib t lấy số nhé, t làm việc ban đêm nên t chỉ dạy từ 8h tối trở đi đến sáng nhé )
- cảm ơn ae đã đọc luv all
Mày ở đâu thế. Học online hay offline

BéoHN

Yếu sinh lý
tao nhận dạy kèm 1:1 cách tiếp cận, làm quen + chăn gái khắp mặt trận nhé :))

Bên trên