• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Hỏi e Nguyệt Sam Thái ĐTM

mrmicky

Yếu sinh lý
Trước đi thấy e Nguyệt này làm khá ok, bài bản, nói chuyện vui mà vú to nữa, hình như nó 2k2,hok làm sam thái nữa hk biết nay làm ở đâu rồi, con này dễ set đi ngoài hok biết, ae nào var ngoài nó rồi xin ý kiến với, còn 1 con nữa tên zl là lisa gì đó con đó tên gì quên mất, dáng còn mướt xinh hơn nữa.Xem nội dung: 127773Xem nội dung: 127774
Nguyệt nghỉ rồi bạn nhé, đợt gần đây mình gặp em nó nhìn chán lắm. Đau ốm + thức khuya nên mau tàn người. Giờ em nó về quê tẩm bổ nên chắc vài tháng mới làm lại. Em này theo mình có thể gạ theo kiểu tình cảm. Vì mình từng nghe chuyện có thằng chở em nó đi hotel rồi chuồn về trước để em nó phải thanh toán tiền phòng. Cách đây vài tháng thì em nó ở một mình, gần đây thì không rõ.
Còn em lisa này thì tự nhận mình còn zin, nhưng cũng nghỉ luôn rồi, mình có gặp vài lần ở Sam Thái

Calories9x

Yếu sinh lý
Vừa bị con chủ trap tiền vé cay v c l
Mình yêu cầu e Tâm, nó cho em Tâm đưa mình lên phòng. Mình thay đồ vào phòng chưa kịp xông hơi thì nó đổi người, cho con bé mập + đen + lùn. Mình không đồng ý gọi con chủ lên thì nó kêu chờ, nhưng ko nói chờ bao lâu, mình không đồng ý thì nó kêu vậy mất tiền vé.
Về luôn

Slimboydn

Yếu sinh lý
Vừa bị con chủ trap tiền vé cay v c l
Mình yêu cầu e Tâm, nó cho em Tâm đưa mình lên phòng. Mình thay đồ vào phòng chưa kịp xông hơi thì nó đổi người, cho con bé mập + đen + lùn. Mình không đồng ý gọi con chủ lên thì nó kêu chờ, nhưng ko nói chờ bao lâu, mình không đồng ý thì nó kêu vậy mất tiền vé.
Về luôn
Á đù , có như vậy lun hả bạn ? Nay làm ăn chụp giật ghê

Van SƠn

Yếu sinh lý
vậy ae tẩy chay luôn được rồi vé vip mà đưa vô phòng thường tui cũng mới đi hôm qua

Chỉnh sửa lần cuối:

thich_an_pho

Yếu sinh lý
Cưng nghỉ chưa làm lại.
E Nguyệt thì chắc cũng nghỉ rồi, trước e nó ở chung với bồ bên ks đường Dương Đình Nghệ, em nó chơi quá nên cũng xuống sắc qus
Em Tâm mới làm cũng xinh, vui vẻ, non đó, người Dak lak, ai thích non thì yc cũng ok đó

Saomaireal

Yếu sinh lý
mới đi samthai về chán vcl, nhân viên toàn con gầy gầy đen đen zô mát xa mà trầm cảm, éo muốn thư giãn luôn tụi mày, con Linh chủ quán ko cải thiện tao nghĩ sớm cũng lụi

AnhYeuEm11

Yếu sinh lý
T cũng bỏ samthai rồi, mấy bưax đi gặp em Na còn đỡ. Sau gặp mấy em gì mà mất hứng, chán cmnr

frincess

Yếu sinh lý
Samthai như cc, đéo hiểu con chủ nghỉ cái đéo gì 200k mà đưa tao vào phòng nhỏ hơn tolet nhà tao, ăn mấy chục bạt mà mất khách quen, đụ mẹ nhà nó.

Vhlover

Yếu sinh lý
Anh em lấy số con Linh nhắn tin khủng bố nó cải tạo lại chỗ ăn chơi đi. Đớp bao tiền anh em mà không chịu nâng cấp.

frincess

Yếu sinh lý
Con Nguyệt với Hy qua bên Esalen Cẩm Lệ rồi. Nhìn chán như nhau, cho tao đụ tao còn đấm cho.

Đính kèm

3.5 MB · Xem: 338

frincess

Yếu sinh lý
Nguyệt với Hy đợt trước ngon. Đơn này tả tơi quá
Hy nhìn vậy thôi chớ đen 1 cục, ốm, cà vạt dài với lồn thối, đợt trước đi chơi với nó 1 lần là tao say goodbye luôn. Nó kể tao đợt ở chung với thằng bồ cả tháng mà nó chả động vào, sau này thì tao đã hiểu :ROFLMAO:

Bên trên