• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Tìm gái cao bằng có bác nào biết không

Hoananh

Yếu sinh lý
Vãi! Phủi phui cái mồm mày, nhìn cái xe ghẻ của mày lở loét sơn là biết lái lởm rồi🐭 nhưng nói thật, tao ko mong mày bị tai nạn đâu🤣🤣🤣 mày mà đi tàu 6 tấm ai chởi nhau với bọn tao. Mày mà muốn đi... Nhớ để lại tài khoản XAMVN cho thằng bố hoặc con mẹ mày vào bú cặc bọn tao nhé🤣
ĐỊT TỔ MÀY À HIHI

chipkoi88

Yếu sinh lý
Vãi! Phủi phui cái mồm mày, nhìn cái xe ghẻ của mày lở loét sơn là biết lái lởm rồi🐭 nhưng nói thật, tao ko mong mày bị tai nạn đâu🤣🤣🤣 mày mà đi tàu 6 tấm ai chởi nhau với bọn tao. Mày mà muốn đi... Nhớ để lại tài khoản XAMVN cho thằng bố hoặc con mẹ mày vào bú cặc bọn tao nhé🤣
SƯ TỬ VÀ CON CHÓ ĐIÊN"

Sư tử trông thấy một con chó điên liền nhanh chóng tránh mặt.
Sư tử con nói: "Cha dám sống chết đánh nhau với hổ, cùng báo so tài. Sao lại tránh né một chó điên, mất mặt quá!”.
Sư tử hỏi: “Con thấy đánh thắng một chó điên vinh quang lắm sao?”.
Sư tử con lắc đầu.
“Lại để cho chó điên cắn cho thì có xui xẻo không?”.
Sư tử con gật đầu.
“Như vậy, chúng ta trêu trọc chó điên làm gì?”

Thôi bác nhé.chắc hôm nay chưa có chở dc con phò nào nên chưa la liếm dc tý nào.để cháu nó chăm chỉ chở phò.nó còn cho la liếm được ty nước lìn.mang về mua đồ ăn cho bố mẹ.Ko nên hạ thấp mình nói chuyện với súc sinh bác ạ.

nmt0108

Yếu sinh lý
Không nhầm thì đây là thằng Thành chuột nhé. Ae ai muốn tìm thì đả có ảnh :))). Fb : Lê Trung Thành ( Mr. Chuột )

Đính kèm

91.6 KB · Xem: 8

chipkoi88

Yếu sinh lý
Tao đến ạ mày đấy thằng cháu ơi! Đã trẻ trâu lại còn vô học, láo toét. Mày gây gổ đủ người rồi đấy🤩
Ngày xưa chắc lúc bà già nó sắp đẻ nó.Ông già nó vẫn cố húc.Chim thò mẹ vào trong tử cung thục vào đầu nó suốt.Nên giờ ngoài từ ĐỊT ĐỊT... đầu óc nó ko còn gì để nói.Khổ thân.Dạo này bệnh dại vào mùa bác nhé,Tránh chó ko xấu mặt ai. :ROFLMAO::ROFLMAO:

Con ma gàn

Yếu sinh lý
Ngày xưa chắc lúc bà già nó sắp đẻ nó.Ông già nó vẫn cố húc.Chim thò mẹ vào trong tử cung thục vào đầu nó suốt.Nên giờ ngoài từ ĐỊT ĐỊT... đầu óc nó ko còn gì để nói.Khổ thân.Dạo này bệnh dại vào mùa bác nhé,Tránh chó ko xấu mặt ai. :ROFLMAO::ROFLMAO:
Bác so sánh thế không được, cháu nó làm sao bằng con chó 🐕, BÁC SO THẾ LÀ CÓ LỖI VỚI LOÀI CHÓ. Theo tôi nên nói là TRÁNH CỨT CHẢ XẤU MẶT AI🤣

Bên trên