• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Saiphaisua

Yếu sinh lý
nyc sau ct vẫn làm fwb, làm fwb đến lúc có nym vẫn tiếp tục chịch choạc thêm 3 tháng trong time làm giá vs nym 😆😆😆 sau cho nym chuỵch thì lại gt fwb mới t cho là bạn nó. cũng 1 em ngon nghẻ =))) vlz cn gái dkm éo hỉu kiểu gì. còn lăng loàn bệnh hoạn hơn cả aeh
Ngy cũ tao ban đầu là thjk nhau. Nhưng ko yêu. Do lúc đó nó mới ctay ngyc xong, tao xuất hiện đúng lúc. Bọn tao làm bạn chịch đk gần năm tháng (cơ bản thời gian này ko ai biết bọn tao có quan hệ, do ai cũng muốn giữ kín. Nó thì mới ctay ngy, tao thì li thân vk rồi). Nói chung cũng chịch hợp phết. Đến lúc nó tự dưng gán ghép tao với 1 con bạn của nó. Con này cũng ngon vcl. Đẩy thuyền kịch liệt. Ban đầu tao hỏi sao làm thế. Nó bảo e muốn anh có có ngy mới đi. Để nó cũng kiếm ngy khác phù hợp hoàn cảnh hơn. Ban đầu tao làm lơ với con kia. (Con kia nó cũng thjk tao thật). Sau tao cay quá tao địt, tao ngủ vs nó luôn. Xong còn nt báo cho con ngy là a ngủ với bạn e rồi, cho chừa mặt đi. Bõ ghét. Xong tao đọc đk tn nó vs con này nt. Kiểu nó hỏi dò tcam phát triển đến mức nào rồi. Sau tao phát hiện ra là nó ghen. Nó khó chiu khi tao địt con bạn nó thật. Sau một thời gian loằng ngoằng thì tao cũng bỏ em đó mà quay lại với nó. Lúc này thành ngy chứ k phải bạn chịch nữa. Xong rồi còn hay hỏi tao chịch con kia như thế nào. Có bú lồn ko. Chịch có lâu ko. Mẹ. Con gái khó hiểu vcl

Hungcob

Yếu sinh lý
Rau cỏ, ons, fwb thì giờ còn có chứ máy bay với t lại zừ quá rồi :))
Kể lại chuyện 13 năm trước. Hồi mới ra trường và đi phỏng vấn bank t gặp 1 chị, hơn t 2t. Lúc chờ phỏng vấn 2ce ngồi cạnh và cũng nói chuyện khá nhiều, có trao đổi sđt. Sau đó t đậu còn chị bị loại (chắc do hồi đó chị mới sinh con được mấy tháng chưa lại dáng).
Tuy vậy 2ce vẫn giữ liên lạc, chị tâm sự chị có chồng và con gái, chồng gia trưởng, thích có con trai, thường nhậu nhẹt chơi bời bên ngoài.
Sau đó hơn 2 tháng, chị xin được vào bank khác, t đề nghị 2ce làm bữa ăn mừng. Hôm đó gặp lại t thấy chị gọn gàng và xinh hơn lần đầu nhiều, đúng hệ múp múp t thích. Trong cuộc nhậu chị kêu buồn, chán chồng con, rồi t đưa đẩy sang chuyện sinh lý, chị bảo gần 2 năm từ lúc có bầu đến giờ chị chưa quan hệ với ai... Sau nhiều pha đưa đẩy + tí men. T bảo luôn: chị uống nhiều rồi, tí tìm phòng ngủ lại đi rồi mai về. Chị nửa phản đối nửa đồng ý. T vẫn tìm 1 khách sạn và đưa chị vào, đặt chị nằm lên giường còn t ra ghế nghịch đt. Chị nhìn t hỏi ko về à? :)) T bảo e ngồi canh cho chị :)) Chị gọi lại nhờ kéo khoá váy xuống cho đỡ bó, t kéo khoá xong tiện tay gạt cả váy xuống luôn. Thế rồi 2ce vật lộn nhau 1 lúc, sau cùng t hôn chị, chị mới thả lỏng và phối hợp :))
T vẫn đi ks với chị 2-3 lần nữa, nghĩ vẫn buồn cười, 2ce chén nhau mà vẫn bàn luận xem chồng chị thế nào, sex giỏi không, nên li dị ko :))
Sau đó chị chị bảo ck chị đợt này đổi tính, quan tâm tới vợ con hơn, t và chị cũng thôi mập mờ từ đó :)IMG_2462.jpeg

1688

Yếu sinh lý
Ngy cũ tao ban đầu là thjk nhau. Nhưng ko yêu. Do lúc đó nó mới ctay ngyc xong, tao xuất hiện đúng lúc. Bọn tao làm bạn chịch đk gần năm tháng (cơ bản thời gian này ko ai biết bọn tao có quan hệ, do ai cũng muốn giữ kín. Nó thì mới ctay ngy, tao thì li thân vk rồi). Nói chung cũng chịch hợp phết. Đến lúc nó tự dưng gán ghép tao với 1 con bạn của nó. Con này cũng ngon vcl. Đẩy thuyền kịch liệt. Ban đầu tao hỏi sao làm thế. Nó bảo e muốn anh có có ngy mới đi. Để nó cũng kiếm ngy khác phù hợp hoàn cảnh hơn. Ban đầu tao làm lơ với con kia. (Con kia nó cũng thjk tao thật). Sau tao cay quá tao địt, tao ngủ vs nó luôn. Xong còn nt báo cho con ngy là a ngủ với bạn e rồi, cho chừa mặt đi. Bõ ghét. Xong tao đọc đk tn nó vs con này nt. Kiểu nó hỏi dò tcam phát triển đến mức nào rồi. Sau tao phát hiện ra là nó ghen. Nó khó chiu khi tao địt con bạn nó thật. Sau một thời gian loằng ngoằng thì tao cũng bỏ em đó mà quay lại với nó. Lúc này thành ngy chứ k phải bạn chịch nữa. Xong rồi còn hay hỏi tao chịch con kia như thế nào. Có bú lồn ko. Chịch có lâu ko. Mẹ. Con gái khó hiểu vcl
thằng nào hiểu dc con gái thì cũng gần đắc đạo cmnr =))) sống càng lâu đụ chịch càng nhiều e càng thấy mình éo hiểu cl gì =)))

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Tao cũng từng địt máy bay, địt vợ anh bạn thân, địt con bạn thân, kể địt vợ anh bạn trc nha, tao với anh làm cùng nghề, thi thoảng giao lưu trao đổi, giúp nhau, tao hay vào nhà anh ấy làm hộ, vào vợ anh ấy cũng ko xinh đc cái trắng, mình dây, lồn hồng thôi rồi,vú hệ cam, vào cũng chẳng bao giờ để ý vợ hắn đâu, có hôm hắn sai vợ ra của hàng mình lấy đồ, lúc đấy mình ở của hàng 1 mình, ngồi trêu tán phét qua lại, chị ấy bảo hút ít thuốc thôi, mình bảo làm nghề lên ko coa thuốc nó bí lắm, chị bảo hút nhiều hại sk, mồm hôi lắm giống anh nhà chị, mình bảo ko hôi đâu hơi bị thơm đấy, chị bảo điêu vừa, ai hut thuốc chẳng hôi,mình bảo chị ko tin ngửi thử xem, thế là mình kéo đầu vào thở vào môi chị ấy, chị ấy bảo chú liều thế, ai thấy thì sao, mình bảo thế vào trong nhà đi, chị bảo ngại, thế là kéo luôn vào trong, hôn luôn, chị ấy đáp lại thế là màn ăn cháo lưỡi kéo dài, cho tay bóp vú móc bướm nước nôi tràn trề, thế là phịch luôn,mình bắn tinh vào trong luôn, hốc xong chị về xong nt lại, chú liều thế, khoẻ phét nhỉ,ko sợ chị mách anh ak, vcl, lạnh xương sống, thế là từ đấy đến giờ rảnh là chịch, có hôm đang chịch ở nhà hắn thì hắn về, may đang chơi đứng kiểu chó lên kéo quần kịp, xuất vào lồn chị nhiều lên có bầu luôn mới ác, cũng may chị đi bỏ, ko thì hậu quả sẽ thế nào !
đọc chuyện của mày mà tao sóc lọ ra luôn
m kể thêm về con đĩ ấy đi

Kienml

Yếu sinh lý
thế mày có bú lol con đấy ko tml

Saiphaisua

Yếu sinh lý
Thêm một chuyện nữa này. Hồi đấy tao hay đi xe khách giường nằm do công việc tao hay phải di chuyển. Lái xe đi xa thì mệt. Hôm đó đặt vé xe giường nằm. hết vé nó cho nằm cái dãy sau cùng. 3 giường sát nhau ko có ngăn cách. Hôm đấy tao lên trc. Trời thương thế nào nằm cạnh tao lại là một bé đẹp gái vcl. Nhìn kiểu như dân bank. Da trắng. Mặt xinh. Body ngon. Mặc váy công sở như kiểu mới đi công tác về á. Nước hoa xịn sò thơm phức. Nhìn tóc tai, make up với bộ nail là tao biết em cũng là dân chơi đấy. Tao cũng thuộc dạng lịch sự, mở miệng chào em. E cười cái rồi tót lên giường của mình nằm. Lúc đó tao và em đều mặc áo sơ mi ngắn tay cả. Tí chúng mày sẽ biết cái lợi hại của hai cái áo ngắn tay này. Xe chạy được lúc. Mẹ nó. Thằng tài nó bật cái đhoa xe lạnh kinh khủng. Tao và e đều trùm đắp chăn kín người mà tao vẫn thấy hơi lạnh. Vô tình thế nào hai đứa hai tay lại để cạnh nhau. Da thịt chạm vào nhau do mặc áo cộc tay. Lúc này tao cảm nhận đk hơi ấm từ làn da của e. Tao dám chắc em cũng vậy. Lại thêm mùi nc hoa phảng phất nữa. Bất giác tao lên cơn nứng. Tao liều cứ lấy tay tao chà chà vào tay e. Ko thấy e phản ứng gì. Bắt đk sóng tao mạnh dạn hơn. Bắt đầu vuốt ve sờ mó. Tay tao thò mẹ xuống đùi em. Em cũng nằm yên. Đk lâu sau tao cho tay mẹ vào bím. Em mặc váy công sở mà. Bất ngờ e lấy tay chụp tay tao lại. Hoảng hồn. Tao nghĩ quả này ăn lồn rồi. Chắc chắn là một cái bạt tai và sẽ đk cả xe tung hô là thằng biến thái, tung mẹ clip lên mạng thì lấy cái lỗ lol nào mà chui bây giờ. Ai ngờ em ghé tai. Trợn mắt nhìn tao nói nhỏ: anh lì thế? Muốn ăn đấm ko?
Hú hồn. Hoá ra là phản đối trong sự đồng ý. Haha. Thế là tao dì mạnh tay vào sờ bím. Móc cua đủ kiểu. Em cắm chặt răng còn chả dám rên tiếng nào. Sợ bị phát hiện. Nước nôi tùm lum toè loe cả. Cay cái là nằm trên xe nên cứ phải nằm quay mặt vào nhau. Đéo ôm ấp đè lên nhau đk. Chúng mày biết cái giường xe giường nằm rồi đấy. Nó lõm. Ở giữa hai đứa thì nó nhô lên. Nói chung là tư thế rất khó. Tao cũng liều quay sang hôn e nó nhưng mà đk tí là phải rời do ngọ nguậy khiếp quá. Sợ bị phát hiện. Nằm cạnh tao là 1 cụ ông. Nằm ngủ khò khò. May vcl. Xong em cũng thò tay sờ chim tao. Rồi sục liên hồi. Mẹ. Xe cứ chạy. Hai đứa cứ mò mẫn nhau. Tao bảo e quay người lại chịch úp thì nhé. Nó ko cho. Nó bảo hâm ah. Biết anh là ai. Em xóc cho anh ra. Tao móc cua em. E súc cặc tao. Khó cái là đéo vừa bóp vú vừa móc cua đk. Nói chung cảm giác nó kích thjk nhưng mà trái trái thế đéo nào ấy. Đk đâu tầm 30 40p thì tao out ra mẹ trong quần luôn. Đm. Em cũng lênh lánh chả kém gì. Cái mùi tinh trùng, nc lồn, mùi dâm dục nó dậy lên. Tao và e đều ngửi thấy. Ko biết có ai ngửi thấy nữa k. Lo vkl. Xong hai đứa lau tay vào chăn. Rồi lại nằm yên. Đkm. Cái cảm giác nó vụng trộm phê vcl mấy tml ạ. Đk tí thì xe dừng nghỉ. Xuống xe. Tao phi vội vào nhà vsinh rửa chim rửa cò rồi cởi quần xịp quẳng mẹ luôn. Mặc mỗi cái quần dài. Em xuóng xe thì cũng mất hút vào nhà vsinh. Lúc này mới nhìn kỹ dáng em. Ngon đòn thật sự. Thời gian nghỉ thì tôi và e ngồi xa nhau. Thi thoảng lại nhìn trộm nhau. Bắt gặp ánh mắt nhau thì lại quay đi. Hài vcl.
Xong lên xe đi tiếp thì lại trùm chăn cho ấm. Lần này e tuyên bố dõng dạc: anh đừng có làm bậy nữa nha. Haha. Vcl. Con gái đúng là ảo ma. Chúa dâm mà cứ hay giả vờ. Trên xe thì hai đứa cũng nói chuyện qua lại. Tao xin đk số. Vi ở cùng thành phố nên tao và e sau này cũng có gặp nhau. Địt nhau như bao tml khác thôi. Đoạn này đéo có gì hay nên thôi k kể nữa.
Công nhận là cái cảm giác đó thjk thú vkl. Đời người tao mới lần đầu tiên trải qua vs 1 người lạ trên xe như thế. Có tml nào trải qua chưa. Chia sẻ xem nào.
Tao còn 1 vụ địt nhau với một máy bay đồng nghiệp nữa. Rảnh tao kể cho

Viviannnn

Yếu sinh lý
Mình là bạn chủ acc fb đó đây
Nè thằng Phạm G.Nam hãm. Cãi không lại người khác lại đăng ảnh đồi trị, không liên quan đến Tao, xong gắn fb tao vô không thấy nhục hả.
Ai đọc đc bl thì mình luôn mik không phải chủ nhân của những file ảnh này. Chuyện là hôm qua , mình có nói chuyện trong Nhóm XÉT HỌC BẠ 24, mình có nhắn tin chỉnh lại tin nhắn của 1 bạn nữ trong nhóm, thì bạn Nam( là bạn chủ tuss này) có vô duyên xen vào câu chuyện và có ý dạy đời mình ,nên mình có nt chửi lại. Không ngờ vì quá nhục nên bạn đã đăng bài trên đây sỉ nhục mình. Và đã chặn mình trên fb. Sáng giờ có vô số bạn làm ảnh hưởng cuộc sống của mình, vì bài viết không chính xác này. Mong mn xem được bình luận của mình tỉnh táo trước thông tin của bạn này. Mình nhắn tin giải thích cũng mệt. Nhưng bằng chứng của mình thì rất nhiều

Viviannnn

Yếu sinh lý
Mình là bạn chủ acc fb đó đây
Nè thằng Phạm G.Nam hãm. Cãi không lại người khác lại đăng ảnh đồi trị, không liên quan đến Tao, xong gắn fb tao vô không thấy nhục hả.
Ai đọc đc bl thì mình luôn mik không phải chủ nhân của những file ảnh này. Chuyện là hôm qua , mình có nói chuyện trong Nhóm XÉT HỌC BẠ 24, mình có nhắn tin chỉnh lại tin nhắn của 1 bạn nữ trong nhóm, thì bạn Nam( là bạn chủ tuss này) có vô duyên xen vào câu chuyện và có ý dạy đời mình ,nên mình có nt chửi lại. Không ngờ vì quá nhục nên bạn đã đăng bài trên đây sỉ nhục mình. Và đã chặn mình trên fb. Sáng giờ có vô số bạn làm ảnh hưởng cuộc sống của mình, vì bài viết không chính xác này. Mong mn xem được bình luận của mình tỉnh táo trước thông tin của bạn này. Mình nhắn tin giải thích cũng mệt. Nhưng bằng chứng của mình thì rất nhiều

Saiphaisua

Yếu sinh lý
thế mày có bú lol con đấy ko tml
Địt cụ. Nói thật là tao đéo đẹp trai nhưng mà số đào hoa vcl. Toàn gái ngon. Đéo húp có mà điên. Mà con đấy làm tình cũng ổn. Dâm tặc phết. Bú cu thì hết nấc. Nhưng mà đéo hiểu sao tao chịch con đấy lâu ra vcl. Nó còn bảo vs con kia là tao khoẻ vcl. Nhưng con ngy tao lại hỏi tao sao chịch em anh có lâu lắm đâu nhỉ. Tao nghĩ là do cảm xúc tao đéo yêu con này. Nên chịch cho có. Lâu ra. Còn con ngy tao thì lúc nào cũng cho tao cảm xúc tràn trề nên ra nhanh hơn thì phải

babymilo0109

Yếu sinh lý
Sống bên mỉ nó thoáng đấy. Thabwgf bạn t đây hồi đh còn ở trọ. Con nyc nó ở quê sắp cưới cách 3 ngày cưới nó lên tận trường đưa thiệp cưới cho thằng này. Thằng lồn đuổi tao đi ra nét ngồi cho nó với con kia địt nhau chứ vkl. Thằng bạn lồn. Con kia cũng lồn
Đéo phải bên mỹ nó thế đâu, tùy từng con đàn bà đấy. Thg bạn thân học cùng đh với tao, trong lớp cũng có 1 con mà tao biết, quen thôi ko giao du, nhìn em nó cũng được, trắng trẻo cao ráo nhưng kiểu ngoan ngoãn. Hồi đh tao cũng đôi ba lần ngắm chép miệng :)) thời điểm mấy năm trc thg bạn cũng có ny lâu năm (bh cno cưới rồi) nó cũng hay đăng ảnh ny lên fb nên chắc chắn con bạn kia biết rất rõ thg này có ny rồi. mà thg ml này có rất nhiều pha vãi lồn, ví dụ như chơi chị nyc của bạn thân anh trai ruột nó, tao đéo phải ra vẻ gì đâu nhưng mà kiểu có nhiều mqh chung tao đéo thích dính dáng. Ngc lại thg bạn tao thì lại đặc biệt nứng với bạn học, ng quen. Quay lại con bạn đh kia, 2-3 ngày sau nó ăn hỏi cmnr, mà tối rủ thg bạn tao đi chơi ăn nhậu mới vl. Trc đó theo lời thg bạn thì cũng chỉ nt tà lưa đôi ba câu thôi, còn trc đi học nó cũng giống tao, ko chơi cùng con bé đấy. Nhưng đm thg bạn L tối hôm đấy bận cl gì ấy đéo đi đc. Dù chuột chưa chui vào hang nhưng việc rủ 1 thg con trai đi nhậu riêng thì 99% cái kết cũng đẫm nước cmnr. Từ đó tao suy ra, 1 số con nó có suy nghĩ sẽ làm cái gì đó thật vãi lồn trước khi lấy chồng, bao gồm việc ons với bạn/ng lạ. 😎

Ngọc Phong Linh

Tao là gay
Rau cỏ, ons, fwb thì giờ còn có chứ máy bay với t lại zừ quá rồi :))
Kể lại chuyện 13 năm trước. Hồi mới ra trường và đi phỏng vấn bank t gặp 1 chị, hơn t 2t. Lúc chờ phỏng vấn 2ce ngồi cạnh và cũng nói chuyện khá nhiều, có trao đổi sđt. Sau đó t đậu còn chị bị loại (chắc do hồi đó chị mới sinh con được mấy tháng chưa lại dáng).
Tuy vậy 2ce vẫn giữ liên lạc, chị tâm sự chị có chồng và con gái, chồng gia trưởng, thích có con trai, thường nhậu nhẹt chơi bời bên ngoài.
Sau đó hơn 2 tháng, chị xin được vào bank khác, t đề nghị 2ce làm bữa ăn mừng. Hôm đó gặp lại t thấy chị gọn gàng và xinh hơn lần đầu nhiều, đúng hệ múp múp t thích. Trong cuộc nhậu chị kêu buồn, chán chồng con, rồi t đưa đẩy sang chuyện sinh lý, chị bảo gần 2 năm từ lúc có bầu đến giờ chị chưa quan hệ với ai... Sau nhiều pha đưa đẩy + tí men. T bảo luôn: chị uống nhiều rồi, tí tìm phòng ngủ lại đi rồi mai về. Chị nửa phản đối nửa đồng ý. T vẫn tìm 1 khách sạn và đưa chị vào, đặt chị nằm lên giường còn t ra ghế nghịch đt. Chị nhìn t hỏi ko về à? :)) T bảo e ngồi canh cho chị :)) Chị gọi lại nhờ kéo khoá váy xuống cho đỡ bó, t kéo khoá xong tiện tay gạt cả váy xuống luôn. Thế rồi 2ce vật lộn nhau 1 lúc, sau cùng t hôn chị, chị mới thả lỏng và phối hợp :))
T vẫn đi ks với chị 2-3 lần nữa, nghĩ vẫn buồn cười, 2ce chén nhau mà vẫn bàn luận xem chồng chị thế nào, sex giỏi không, nên li dị ko :))
Sau đó chị chị bảo ck chị đợt này đổi tính, quan tâm tới vợ con hơn, t và chị cũng thôi mập mờ từ đó :)Xem nội dung: 175850
M kể làm tao phọt luôn

UsA Navy

Yếu sinh lý
cách đây 3 năm, mình có qua lại vs 1 máy bay có 1ck 1 con hơn 1 tuổi,thời gian đi lại khoảng 2 năm. Giờ thì MB chặn zalo và sđt rồi, nghĩ lại hồi đó thanh niên còn khỏe, bà chị cho mình thoải mái shot. nghĩ lại cũng tiếc. Nhưng thôi, ck bả mà biết thì giết mình, bêu rếu mình coi sự nghiệp đi hết.

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
cách đây 3 năm, mình có qua lại vs 1 máy bay có 1ck 1 con hơn 1 tuổi,thời gian đi lại khoảng 2 năm. Giờ thì MB chặn zalo và sđt rồi, nghĩ lại hồi đó thanh niên còn khỏe, bà chị cho mình thoải mái shot. nghĩ lại cũng tiếc. Nhưng thôi, ck bả mà biết thì giết mình, bêu rếu mình coi sự nghiệp đi hết.
Vkl đọt nhau 2 năm thì mày chơi cái lồn vk ngta nát tươm à nhưng mà tau thích:))
Kể thêm mày đọt con đĩ ý dâm dật như nào đi

UsA Navy

Yếu sinh lý
Vkl đọt nhau 2 năm thì mày chơi cái lồn vk ngta nát tươm à nhưng mà tau thích:))
Kể thêm mày đọt con đĩ ý dâm dật như nào đi
Thì quen qua app thần thánh zalo, t trai tơ, biết mịa j về đời đâu. Bà nay thế méo nào lại accept, nói chuyện có tình cảm 6 tháng thì hẹn bả đi cafe, đi chơi tháng 2 -3 lần. Như kiểu cặp đôi ấy.. Không biết j, sau 7 tháng quen biết thì hẹn đi chơi xa lần đầu vào nn làm chuyện ấy. và từ lần đó cứ tháng vô nn 4-5 lần, kéo dài thêm 3-4 tháng, thì 1 lần vào nn thì thấy bà có lưu ảnh con zai thì gặng hỏi bà bảo là con bà. ôi thôi, đời tao như 1 cú lừa. Nhưng, cảm giác lỡ yêu mẹ rồi, tiếp tục qua lại gần 1 năm nữa. thì bả bảo dừng chuyện này lại, t thấy cũng đúng. sợ bỏ mịa ra nên dừng rồi, coi như là 1 trải nghiệm trong đời, vừa sợ vừa thích. ngày đó khỏe làm tình hăng lắm các tư thế, 4-5 shot từ chiều hôm trước đến sáng hôm sau.

Bộ Phong

Chim TO
Chủ thớt
Thì quen qua app thần thánh zalo, t trai tơ, biết mịa j về đời đâu. Bà nay thế méo nào lại accept, nói chuyện có tình cảm 6 tháng thì hẹn bả đi cafe, đi chơi tháng 2 -3 lần. Như kiểu cặp đôi ấy.. Không biết j, sau 7 tháng quen biết thì hẹn đi chơi xa lần đầu vào nn làm chuyện ấy. và từ lần đó cứ tháng vô nn 4-5 lần, kéo dài thêm 3-4 tháng, thì 1 lần vào nn thì thấy bà có lưu ảnh con zai thì gặng hỏi bà bảo là con bà. ôi thôi, đời tao như 1 cú lừa. Nhưng, cảm giác lỡ yêu mẹ rồi, tiếp tục qua lại gần 1 năm nữa. thì bả bảo dừng chuyện này lại, t thấy cũng đúng. sợ bỏ mịa ra nên dừng rồi, coi như là 1 trải nghiệm trong đời, vừa sợ vừa thích. ngày đó khỏe làm tình hăng lắm các tư thế, 4-5 shot từ chiều hôm trước đến sáng hôm sau.
Thế trông nó có ngon xinh ko. No cú bí lút cán liếm đít m ko. M kể mà tao thấy nứng con đĩ đó quá.

Bên trên