• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

ĐỔNG HÀ KHIẾT VÀ CON PHÒ HOÀN LƯƠNG

Bộ Phong

Chim TO
Ae lại mỗi người đăng 1 bài đi Xem nó coa bao nhiêu tiền đấm xoá nào :))

Hoananh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Dm đấm tiền xóa bài r à nhỉ ae có link fb ck nó ko tôi trêu tí

alo51

Tao là gay
Đó là lý do mod nó k cho xóa bài tự do hay edit như mấy chỗ khác mà xóa bài giá cao vl. Xưa chơi diễn đàn forum còn phải nịnh mem chiều mem để kéo mem về forums, xưa forum nó còn đông và rộ hơn nhiều nhé, h mấy ai chơi diễn đàn làm gì, h muốn xóa bài xóa cmt còn mất tiền, với cái lý do k cho xóa bài để có trách nhiệm với bài post của mình, ngược đời vcl. Hóa ra là để dành cho những thớt hot rồi phải đấm tiền để xóa. Tháng có vài thớt như thế là mấy trăm triệu vào mặt bọn nó, nên chúng mày đừng lập nữa chỉ báu mấy thằng mod thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

VIP000

Thạc sĩ
Đó là lý do mod nó k cho xóa bài tự do hay edit như mấy chỗ khác mà xóa bài giá cao vl. Xưa chơi diễn đàn forum còn phải nịnh mem chiều mem để kéo mem về forums, h muốn xóa bài xóa cmt còn mất tiền, với cái lý do k cho xóa bài để có trách nhiệm với bài post của mình, ngược đời vcl. Hóa ra là để dành cho những thớt hot rồi phải đấm tiền để xóa. Tháng có vài thớt như thế là mấy trăm triệu vào mặt bọn nó, nên chúng mày đừng lập nữa chỉ báu mấy thằng mod thôi
{bye} :)) :)) =)) Tml xamer này nó tiết lộ cách kiếm tiền của Mod forum nè ;;;;bem ló!!!,,,,,,,,,,,,.....................................

Bên trên